Aikace-aikacen samfur

Gidan dafa abinci Guda ɗaya

Gidan dafa abinci Guda ɗaya

Mai saurin dumama tukunyar induction guda ɗaya yana da sauri fiye da daidaitaccen mai ƙona wutar lantarki, idan aka kwatanta da na'urar girki na gargajiya, yana da babban tasirin zafi, wanda ke biyan buƙatun ku na dafa abinci iri-iri, kamar tururi, tafasa, soyayyen, soya, jinkirin stewing.

BAYYANA
Mai dafa abinci Biyu na Gida

Mai dafa abinci Biyu na Gida

Ƙwararrun Digital Countertop sanye take da yankuna masu dumama masu zaman kansu guda 2 kuma tsarin biyu ke sarrafa shi da kansa.Kuna iya zaɓar shigarwa sau biyu, ko haɗa tare da ƙaddamarwa da sassan yumbura.Haɗin samfurin yana ba ku damar shirya miya, porridge, braising, tururi, tukunyar zafi, da ayyukan tafasa.Dafa jita-jita biyu a lokaci guda, yana adana lokacin dafa abinci sosai!

BAYYANA
Mahalli Multi Cooker

Mahalli Multi Cooker

Waɗannan ƙonawa daban-daban guda 3 ko 4 suna biyan bukatunku, Waɗannan saman dafaffen lantarki ana iya daidaita su da yardar rai don dacewa da buƙatun ku.Mai girkin induction mai ƙarfi.Salo mai laushi da aka gina a saman dafa abinci na lantarki zai iya aiki tare da bakin karfe da kayan dafa abinci na simintin ƙarfe, wanda ya sa ya zama abokin dafa abinci cikakke a gare ku.

BAYYANA
Commercial Cooker

Commercial Cooker

Kasuwancin kicin ɗin dafa abinci yana da mai hana ruwa da kuma guje wa zubar da wutar lantarki a waje.Magoya bayan fage masu saurin gudu da tsattsauran ra'ayi mai ƙarfi da tsarin shaye-shaye na iya kwantar da mai ƙonawa mai ɗaukar hoto da sauri.Mai dafa kewayon shigar da kewayon kasuwanci na iya jin daɗin kariyar aminci guda huɗu, gami da rufewa ta atomatik idan ba a yi aiki a cikin sa'o'i 2 ba, kariyar babba da ƙarancin wuta, ƙararrawar gano kwanon rufi da kariyar zafi fiye da kima.

BAYYANA
Range Hood

Range Hood

Waɗannan murfin kewayon tare da fan mai saurin sauri 3 / 2 yana ba da har zuwa 600CFM tsotsa iska don tururin dafa abinci, yana kawar da wari da ƙamshi tare da sauƙi don dafaffen dafa abinci mai tsabta, yayin da rage ƙarar.Yana da sauƙin amfani da tsabta.

BAYYANA

Game da Mu

Stella

An kafa shi a cikin 1983 a Taiwan, babban kamfani ne na fasaha wanda ya kware a haɓaka, samarwa da siyar da kayan aikin gida na lantarki.Kamfanin ya fi samar da injin girki da yumbu mai dafa abinci, induction & yumbu mai hade da murhu.

Electromagnetic

Jerin Samfura